Hàm Yên tạo nguồn, bồi dưỡng kết nạp đảng viên
- Trong hơn nửa nhiệm kỳ thực hiện Nghị quyết Đại hội Đảng bộ huyện về công tác xây dựng Đảng, Đảng bộ huyện Hàm Yên đã triển khai nhiều giải pháp tạo nguồn, bồi dưỡng kết nạp đảng viên mới và đạt được kết quả đáng ghi nhận. Nhiều chi bộ, đảng bộ có tới gần chục năm không kết nạp được đảng viên thì nay đã kết nạp được 2, 3 đảng viên mới, bảo đảm kế cận và nâng cao năng lực lãnh đạo, sức chiến đấu của tổ chức cơ sở đảng.