Xây dựng Khu đô thị nghỉ dưỡng Mỹ Lâm - Tuyên Quang xanh, hiện đại và bản sắc
- Ngày 14-7, UBND tỉnh tổ chức cuộc họp chuyên đề về Đồ án quy hoạch chi tiết Khu đô thị nghỉ dưỡng Mỹ Lâm - Tuyên Quang. Đồng chí Chẩu Văn Lâm, Ủy viên BCH Trung ương Đảng, Bí thư Tỉnh ủy, Trưởng Đoàn đại biểu Quốc hội tỉnh dự và chỉ đạo cuộc họp. Đồng chí Nguyễn Văn Sơn, Phó Bí thư Tỉnh ủy, Chủ tịch UBND tỉnh chủ trì cuộc họp.