Tuyên Quang tham dự hội nghị sơ kết 5 năm Chương trình phối hợp tuyên truyền biển, đảo giai đoạn 2019 - 2024
- Ngày 19/7/2024, Ban Tuyên giáo Tỉnh uỷ Tuyên Quang đã tham dự hội nghị sơ kết 5 năm Chương trình phối hợp tuyên truyền biển, đảo giai đoạn 2019 - 2024 do Đảng ủy, Bộ Tư lệnh Hải quân tổ chức tại thành phố Hải Phòng. Hội nghị đã đánh giá toàn diện công tác lãnh đạo, chỉ đạo tổ chức thực hiện hoạt động phối hợp tuyên truyền biển, đảo giữa Đảng ủy, Bộ Tư lệnh Hải quân với các Tỉnh ủy, Thành ủy trực thuộc Trung ương và cơ quan Trung ương, cơ quan báo chí trong cả nước; từ đó đề ra những chủ trương, giải pháp tiếp tục nâng cao chất lượng phối hợp tuyên truyền biển, đảo trong tình hình hiện nay.