Báo Tuyên Quang nỗ lực chuyển mình
- Trong bối cảnh hiện tại, sự phát triển không ngừng của công nghệ đã tạo ra một cuộc cách mạng về báo chí. Các phương tiện truyền thông truyền thống đã chuyển từ dạng giấy sang dạng kỹ thuật số, mở ra một loạt cơ hội mới nhưng cũng đặt ra nhiều thách thức đối với cơ quan báo chí. Báo Tuyên Quang không nằm ngoài dòng chảy đó. Nắm bắt xu thế, tập thể Báo Tuyên Quang đã linh hoạt và sẵn sàng thích nghi để thực hiện cuộc “cách mạng” về tư duy làm báo, phù hợp với xu hướng chuyển đổi số.