Đồng chí Phó Bí thư Thường trực Tỉnh ủy Lê Thị Kim Dung thăm, tặng quà người có công thành phố Tuyên Quang
- Nhân dịp kỷ niệm 77 năm Ngày Thương binh-Liệt sỹ, sáng 24-7, đồng chí Lê Thị Kim Dung, Phó Bí thư Thường trực Tỉnh ủy, Chủ tịch HĐND tỉnh đã thăm, tặng quà ông Hoàng Văn Hợi, sinh năm 1957, dân tộc Kinh, thương binh tỷ lệ 41%, tổ 3, phường Ỷ La và bà Nguyễn Thị Loan, sinh năm 1945, dân tộc Kinh, vợ Liệt sĩ Hoàng Văn Hảo, tổ 3, phường Ỷ La (TP Tuyên Quang).