Đồng chí Trưởng Ban Dân vận Tỉnh ủy, Chủ tịch Ủy ban MTTQ tỉnh Nguyễn Hưng Vượng thăm, tặng quà gia đình chính sách huyện Lâm Bình
- Sáng 23-7, đồng chí Nguyễn Hưng Vượng, Ủy viên Ban Thường vụ Tỉnh ủy, Trưởng Ban Dân vận Tỉnh ủy, Chủ tịch Ủy ban MTTQ tỉnh đã đến thăm, tặng quà gia đình chính sách, người có công với cách mạng huyện Lâm Bình, nhân dịp kỷ niệm 77 năm Ngày Thương binh - Liệt sĩ (27/7/1947-27/7/2024). Cùng đi có lãnh đạo Ủy ban MTTQ huyện Lâm Bình.