Khai mạc giải bóng đá thiếu niên và nhi đồng tỉnh Tuyên Quang năm 2022
- Sáng 11 - 5, tại sân bóng đá Dốc Đỏ, Phường Nông Tiến (TP. Tuyên Quang), Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch đã khai mạc Giải bóng đá thiếu niên và nhi đồng tỉnh Tuyên Quang năm 2022. Dự khai mạc có đồng chí Hoàng Việt Phương, Tỉnh ủy viên, Phó Chủ tịch UBND tỉnh, lãnh đạo Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch, Tỉnh đoàn, cùng các nhà đồng tài trợ giải.