Kỳ vọng của cử tri
- Nhìn lại tuần làm việc đầu tiên của Kỳ họp thứ 7, cử tri và nhân dân cả nước phấn khởi khi thấy nhiều vấn đề lớn, quan trọng của đất nước, từ công tác nhân sự đến việc cho ý kiến vào các dự án Luật đã được thảo luận, thông qua với sự thống nhất cao. Điều này đã củng cố niềm tin của Nhân dân vào đường lối, chủ trương của Đảng cũng như trong công tác lập pháp nhằm đảm bảo tính khả thi, hiệu quả được áp dụng vào thực tiễn cuộc sống...